คณะวิทยาศาสตร์ขอแสดงความยินดีกับ ดร.สุภาพ ตาเมือง ที่ได้รับตำแหน่งทางวิชาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ |
เมื่อวันจันทร์ที่ 27 พฤษภาคม 2567 ผู้บริหารคณะวิทยาศาสตร์ นำโดย ศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร จึงสุทธิวงษ์ คณบดีคณะวิทยาศาสตร์ มอบช่อดอกไม้ แสดงความยินดีกับ ดร.สุภาพ ตาเมือง อาจารย์ประจำภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สาขาวิชาเคมีอนินทรีย์ ![]() ![]() ![]() ![]() |
ลิงค์ที่เกี่ยวข้อง : |
เอกสารที่เกี่ยวข้อง : |
โพสต์โดย สมปอง เวฬุวนาธร : ประกาศเมื่อ 27 พ.ค. 2024 จำนวนผู้อ่าน : 739 ครั้ง |
อ่านข่าวทั้งหมด |